Manufar Keɓantawa / Manufar Kuki

Manufar Kuki don IOVITE

Wannan shine manufar kuki don IOVITE, samuwa daga https://iovite.com /

Menene kukis

Kamar yadda yake daidaitaccen aiki na kusan dukkanin rukunin yanar gizon ƙwararru, wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis, waɗanda ƙananan fayiloli ne waɗanda aka saukar zuwa kwamfutarka, don haɓaka ƙwarewar ku. Wannan shafin yana bayyana bayanan da suke tattarawa, yadda muke amfani da su da kuma dalilin da yasa wasu lokuta muna buƙatar adana waɗannan kukis. Za mu kuma gaya muku yadda za ku iya hana adana waɗannan kukis, amma wannan na iya ragewa ko "katse" wasu abubuwa na ayyukan rukunin.

Yadda muke amfani da kukis

Muna amfani da kukis don dalilai iri-iri dalla-dalla a ƙasa. Abin takaici, a mafi yawan lokuta, babu daidaitattun zaɓuɓɓukan masana'antu don kashe kukis ba tare da kashe cikakken aiki da fasalulluka da suke ƙarawa zuwa wannan rukunin yanar gizon ba. Ana ba da shawarar cewa ku bar duk kukis ɗin suna kunna idan ba ku da tabbacin ko kuna buƙatar su ko a'a, idan ana amfani da su don samar da sabis ɗin da kuke amfani da su.

Kashe kukis

Kuna iya hana saitin kukis ta hanyar daidaita saitunan da ke cikin burauzar ku (duba Taimakon mai binciken ku don gano yadda ake yin hakan). Lura cewa kashe kukis zai shafi ayyukan wannan gidan yanar gizon da sauran gidajen yanar gizon da kuke ziyarta. Kashe kukis yawanci zai kashe wasu ayyuka da fasalulluka na wannan rukunin yanar gizon. Don haka, muna ba da shawarar kada ku kashe kukis. An ƙirƙiri wannan manufar kuki ta amfani da Ma'aikatar Kuki.

Kukis da muka saita

Kukis na zaɓin rukunin yanar gizo

Don samar muku da kyakkyawar gogewa akan wannan rukunin yanar gizon, mun samar muku da ayyuka don saita abubuwan da kuke so don yadda wannan rukunin yanar gizon ke aiki yayin amfani da shi. Don tunawa da abubuwan da kuke so, muna buƙatar saita kukis don a iya kiran wannan bayanin a duk lokacin da kuke hulɗa da shafin da abubuwan da kuke so suka shafa.

Kukis daga ɓangare na uku

A wasu lokuta na musamman, muna kuma amfani da kukis da amintattun wasu kamfanoni suka bayar. Sashe na gaba yana ba da cikakken bayani game da kukis na ɓangare na uku za ku iya ci karo da su ta wannan rukunin yanar gizon.

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Google Analytics, wanda shine ɗayan mafi yaɗuwa kuma amintaccen mafita na nazari akan intanit, don taimaka mana fahimtar yadda kuke amfani da rukunin da hanyoyin da zamu iya inganta ƙwarewar ku. Waɗannan kukis na iya bin abubuwa kamar lokacin da kuka kashe akan rukunin yanar gizon da shafukan da kuka ziyarta domin mu ci gaba da samar da abun ciki mai jan hankali.

Don ƙarin bayani game da kukis na Google Analytics, duba shafin Google Analytics na hukuma.

Daga lokaci zuwa lokaci, muna gwada sabbin abubuwa kuma muna yin canje-canje a hankali kan yadda ake isar da rukunin. Lokacin da muke ci gaba da gwada sabbin abubuwa, ana iya amfani da waɗannan kukis don tabbatar da samun daidaiton gogewa yayin da kuke kan rukunin yanar gizon, yayin da muke tabbatar da fahimtar waɗanne haɓakawa masu amfani da mu suka fi daraja.

Sabis ɗin Google AdSense da muke amfani da shi don ba da talla yana amfani da kuki DoubleClick don ba da tallace-tallacen da suka fi dacewa a cikin Intanet kuma don iyakance adadin lokutan da aka nuna talla ta musamman.

Don ƙarin bayani game da Google AdSense, duba shafin FAQ na sirrin Google AdSense na hukuma.

Bayyana Sirri na Google

 Yadda Google ke amfani da bayanai lokacin da kake amfani da shafukan abokan tarayya ko aikace-aikace

https://www.google.com/policies/privacy/partners/

Karin bayani

Muna fatan wannan ya share muku abubuwa, kuma kamar yadda aka ambata a baya, idan akwai wani abu da ba ku da tabbacin kuna buƙata ko a'a, yawanci yana da aminci a bar kukis da aka kunna idan sun yi hulɗa da ɗaya daga cikin abubuwan da kuke amfani da su a rukunin yanar gizonmu.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da kukis, da fatan za a karanta labarin Manufar Kuki.

Koyaya, idan har yanzu kuna neman ƙarin bayani, to zaku iya tuntuɓar mu ta ɗayan hanyoyin tuntuɓar da muka fi so:

email: [email kariya]

Manufar Sirri don IOVITE

Pe iovite.com, ana samun dama daga https://iovite.com/, ɗaya daga cikin manyan abubuwan da muke ba da fifiko shine keɓanta maziyartanmu. Wannan takaddar manufar keɓantawa ta ƙunshi nau'ikan bayanan da aka tattara kuma aka yi rikodin su iovite.com da yadda muke amfani da su.

Idan kuna da wasu ƙarin tambayoyi ko buƙatar ƙarin bayani game da Manufar Sirrin mu, da fatan za ku yi shakka a tuntuɓe mu.

Wannan Manufar Sirri ta shafi ayyukan mu na kan layi kawai kuma ta shafi baƙi zuwa rukunin yanar gizon mu dangane da bayanan da suka rabawa da/ko tattara a ciki. iovite.com. Wannan manufar ba ta shafi duk wani bayanin da aka tattara a layi ko ta tashoshi ban da wannan gidan yanar gizon. An ƙirƙiri Manufar Sirrin mu ta amfani da Maginin Sirri.

Yarda

Ta amfani da gidan yanar gizon mu, kun yarda da Manufar Sirrin mu kuma kun yarda da sharuɗɗan sa.

Bayanan da muke tattarawa
Bayanan sirri da aka nemi ka bayar da dalilan da ya sa aka nemi ka bayar za a bayyana maka a fili a lokacin da muka nemi ka samar da bayanan sirri.

Idan ka tuntube mu kai tsaye, ƙila mu sami ƙarin bayani game da kai, kamar sunanka, adireshin imel, lambar tarho, abun cikin saƙon da/ko haɗe-haɗe da ka aiko mana, da duk wani bayanin da ka zaɓa maka ka ba su.

Lokacin da kayi rajista don Asusu, ƙila mu nemi bayanin tuntuɓar ku, gami da abubuwa kamar sunanka, sunan kamfani, adireshin, adireshin imel, da lambar waya.

Yadda muke amfani da bayanin ku

Muna amfani da bayanan da muke tattarawa ta hanyoyi daban-daban, gami da:

Samar da, aiki da kuma kula da gidan yanar gizon mu
Ingantawa, daidaitawa da haɓaka gidan yanar gizon mu
Don fahimta da kuma nazarin yadda kuke amfani da gidan yanar gizon mu
Muna haɓaka sabbin samfura, ayyuka, fasali da ayyuka
Don sadarwa tare da ku, ko dai kai tsaye ko ta hanyar ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwarmu, gami da sabis na abokin ciniki, don samar muku da sabuntawa da sauran bayanan da suka shafi gidan yanar gizon da kuma tallace-tallace da dalilai na talla.
Mu aiko muku da imel
Ganowa da hana zamba
Shiga fayiloli
iovite.com yana bin daidaitaccen tsari don amfani da fayilolin log. Waɗannan fayilolin suna rikodin baƙi lokacin da suka ziyarci gidajen yanar gizo. Duk kamfanoni masu karɓar baƙi suna yin wannan kuma wani ɓangare na binciken binciken su. Bayanan da fayilolin log ɗin suka tattara sun haɗa da adiresoshin Intanet Protocol (IP), nau'in burauza, Mai ba da Sabis na Intanet (ISP), kwanan wata da lokaci, shafuka masu nuni / fita, da yuwuwar adadin dannawa. Ba a haɗa su da kowane bayanan da za a iya gane kansu ba. Manufar wannan bayanin shine don bincika abubuwan da ke faruwa, gudanar da rukunin yanar gizon, bin diddigin motsin masu amfani akan rukunin yanar gizon da tattara bayanan alƙaluma.

Kukis da tashoshin yanar gizo

Kamar kowane gidan yanar gizo, iovite.com yana amfani da "kukis". Ana amfani da waɗannan kukis don adana bayanai, gami da zaɓin baƙi da waɗanne shafuka a rukunin yanar gizon da baƙo ya shiga ko ziyarta. Ana amfani da bayanin don haɓaka ƙwarewar mai amfani ta hanyar keɓance abubuwan cikin shafukan yanar gizon mu dangane da nau'in burauzar baƙi da/ko wasu bayanai.

Don ƙarin cikakkun bayanai game da kukis, da fatan za a karanta labarin Manufar Kuki.

DART DoubleClick kuki daga Google

Google yana ɗaya daga cikin masu samar da ɓangare na uku akan gidan yanar gizon mu. Hakanan yana amfani da kukis, wanda aka sani da kukis DART, don ba da talla ga masu ziyartar gidan yanar gizon mu dangane da ziyarar su zuwa www.website.com da sauran shafuka akan Intanet. Koyaya, baƙi na iya zaɓar ƙin amfani da kukis DART ta ziyartar Manufofin Sirri na Google Content da Ad Network a URL mai zuwa - https://policies.google.com/technologies/ads

Kukis a kan wuraren Google

https://support.google.com/publisherpolicies/answer/10437485

Manufofin Sirri na Abokan Talla

Kuna iya tuntuɓar wannan jeri don nemo Manufofin Keɓantawa ga kowane abokan tallanmu iovite.com.

Sabar tallace-tallace na ɓangare na uku ko cibiyoyin sadarwar talla suna amfani da fasaha kamar kukis, JavaScript, ko Tambayoyin Yanar Gizo waɗanda ake amfani da su a cikin tallace-tallace daban-daban da hanyoyin haɗin yanar gizon da suka bayyana. iovite.com, wanda ake aikawa kai tsaye zuwa mashigin masu amfani. Suna karɓar adireshin IP ta atomatik lokacin da wannan ya faru. Ana amfani da waɗannan fasahohin don auna tasirin kamfen ɗinsu da/ko don keɓance abubuwan tallan da kuke gani akan rukunin yanar gizon da kuke ziyarta.

lura cewa iovite.com ba shi da damar shiga ko sarrafa waɗannan kukis waɗanda masu tallan ɓangare na uku ke amfani da su.

Manufofin Sirri na Ƙungiyoyin Na Uku

Manufar Keɓantawa a iovite.com baya shafi sauran masu talla ko gidajen yanar gizo. Don haka, muna ba ku shawara da ku tuntuɓi Manufofin Sirri na waɗannan sabar talla na ɓangare na uku don ƙarin bayani. Wannan na iya haɗawa da ayyukansu da umarni kan yadda za su fita daga wasu zaɓuɓɓuka.

Kuna iya zaɓar don musaki kukis ta hanyar kowane zaɓi na burauzar ku. Don samun ƙarin cikakkun bayanai game da sarrafa kukis tare da takamaiman masu binciken gidan yanar gizo, ana iya samun wannan akan rukunin yanar gizon masu binciken.

Haƙƙin Sirri na CCPA (Kada ku Siyar da Bayanin Keɓaɓɓen Nawa)
Ƙarƙashin CCPA, a tsakanin sauran haƙƙoƙin, masu amfani da California suna da haƙƙin:

Bukatar kasuwancin da ke tattara bayanan sirri na mabukaci don bayyana takamaiman nau'ikan da abubuwan bayanan sirri waɗanda kasuwancin ya tattara game da masu amfani.

nema cewa kasuwanci ya goge duk wani bayanan sirri da ya tattara game da mabukaci.

na buƙatar kasuwancin da ke siyar da bayanan sirri na mabukaci kar ya sayar da bayanan sirri na mabukaci.

Idan kun yi buƙatu, muna da wata guda don amsawa. Idan kuna son aiwatar da ɗayan waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu.

Haƙƙin kariyar bayanan GDPR

Muna son tabbatar da cewa kuna da cikakkiyar masaniya game da duk haƙƙoƙin kariyar bayanan ku. Kowane mai amfani yana da haƙƙin waɗannan abubuwa masu zuwa:

Hakkin samun dama – Kuna da damar neman kwafin bayanan ku. Muna iya cajin ku ɗan ƙaramin kuɗi don wannan sabis ɗin.

Haƙƙin gyarawa – Kuna da damar neman mu gyara duk wani bayani da kuke ganin ba daidai ba ne. Hakanan kuna da damar tambayarmu don cika bayanin da kuke ganin bai cika ba.

Haƙƙin gogewa – Kana da hakkin ka tambaye mu mu share keɓaɓɓen bayaninka a karkashin wasu sharudda.

Haƙƙin hana sarrafawa - Kuna da damar neman mu taƙaice sarrafa bayanan ku, ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

Haƙƙin ƙi yin aiki - Kuna da damar ƙin sarrafa bayanan sirrinmu a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

Haƙƙin ɗaukar bayanai - Kuna da damar tambayar mu don canja wurin bayanan da muka tattara zuwa wata ƙungiya ko kai tsaye zuwa gare ku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

Idan kun yi buƙatu, muna da wata guda don amsawa. Idan kuna son aiwatar da ɗayan waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu.

Bayani ga yara

Wani ɓangare na fifikonmu shine ƙara kariya ga yara yayin amfani da Intanet. Muna ƙarfafa iyaye da masu kula da su lura, shiga da/ko saka idanu da jagoranci ayyukansu na kan layi.

iovite.com ba ya tattara bayanan da za a iya gane kansu daga yara 'yan kasa da shekaru 13 da gangan. Idan kun yi imani cewa yaronku ya ba da irin wannan bayanin akan rukunin yanar gizon mu, muna ƙarfafa ku sosai don tuntuɓar mu nan da nan kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don cire wannan bayanin daga bayananmu nan da nan.

Gano masu amfani

https://support.google.com/publisherpolicies/answer/10436913?hl=en-GB&ref_topic=10436799&sjid=6380064256131140528-EU

NA AMFANI DA YARDA

https://www.google.com/about/company/user-consent-policy/

Matsakaicin Yarjejeniyar Kwangila (SCCs)

https://support.google.com/publisherpolicies/answer/10437486?hl=en-GB&ref_topic=10436799&sjid=6380064256131140528-EU